1. Have an Interesting Snippet to Share : Click Here
    Dismiss Notice

Attagaru Operationu.....

Discussion in 'Posts in Regional Languages' started by radhavenkatesh, May 11, 2009.

  1. radhavenkatesh

    radhavenkatesh Silver IL'ite

    Messages:
    456
    Likes Received:
    26
    Trophy Points:
    55
    Gender:
    Female
    Attagaru Operationuuu

    English blog lo telugu enti ani chustunara?? idi tenglish andi babu ..telugu + english becomes tenglish ardam cheskonatiniki kuusanta kala poshana undali adi badha iyina anandam iyina mana bhasa lo rasinantaga parayi basha lo rayalemu kadandi...


    So enti mi badha antara ok ok vachestuna matter loki monne ma attagariki surgery cheinchamu multinodular goitre ante apollo hospital iyte enti antara? undadi babu mari uuudarakoteyakandi ... ma attagariki vayasu 75 aa age lo chala chadastam madi acharam vaigeralu untai kaada so my blog is on the probs she faced during her stay in hospital
    enti mari koncham kuda badha lekuda jokula antara?? kadu andi babu in between unhappy occasions if we find reasons to laugh out heartily we should isnt it my attempt to this blog is that only...
    sare kani intaku munduku veltava leda antaraaa veltunanu andi babu

    ma attagariki multi nodular goitre vachindi sare 75 yrs lo katti peeka mida em petistam anukonam biposy tests anni favourable ga unnai surgery avoid cheyatani so urukonam 3 yrs mundu ade ipudu peeka midaki vachindi
    a cysts lopalaki perigai anamata bayataki matram chinna kayala undi but lopala ki untli sterno velipoindi mass so pedda surgery padindi thyroid kuda tesyali ani cheparu

    konnala mundu neun ma attagaritho thyroid surgery cheskonte konnalu voice potundi oka 3 months daka ani chepanu adi avida mind mida pani chesi unai surgery ante na gontu potundemo ani demudi pooja gadi lo roju kanna aarati patalu anni gatti gattiga padesaru (avidaku sangeetam baga vachu lendi demuduki srutipakvam gane vinipistaru )malli padalenemo ani chuttalu andariki peru peru na phone chesi mari matladesaru andarini palakarinchesaru theatre loki vele mundu

    surgery 5 doctors salakshananga chesaru ma varu doctor avatam vallana elanti problem ledu anni normal ani icu lo petaru

    ma attagaru kasta chadastam type annam mutukonte cheya kadukovali neun na mangali pani complete cheskoni vaste manchyi neelu kuda fridge lonchi avide tesi istaru ana mata so avidani prati nurse ayah muteskontunte tega badha padipoyevaru mundu eyes terichi na gontu poindi mata ravatledu ani gattiga ma variki vinapadela cheparu kuda :)) naku chakaga vinapadutundi voice problem emi ralede amma ani ma srivaru selava itchina na gontu poindi poindi ani okate hadavidi chesaru

    room loki shift chesaka avida gontu vinapadutundi ani andaru chepaka stimita paddaru ante nammandi ipudu avidani intiki kuda teskoni vachesam avida ninna ratri annamaya laksha ganaarchana lo tv mundu kurchuni mari bonguru gontu veskoni padesaru keertanalu paiga na gontu bonguru poindi ani tega badha padipoyaru
    adi andi sangati
    attagaru avakayaa aatagaru avu number 21 attagaru mida bhanumati garu rasina seeersikhalu laga attaagaru operantionu ani nenu na blog lo raseskonanu .....

    tega aayasa padipoyanu nenu cheppi cheppi meeku chadivi chadivi neersam vachesindemo mari untanu...selava mari

    radhiiiii
     
  2. chaitusri

    chaitusri Silver IL'ite

    Messages:
    590
    Likes Received:
    17
    Trophy Points:
    50
    Gender:
    Female
    RadhaVenkatesh garu me blog nenu chadivesanoch

    attagari kastalu meku navvulata ayipoyinda..papam

    antenandi peddavallu..naku ma mamagariki nimusham padadu e vishayam lo...nenu humanity goppadi antanu, puja kanna kartavyam mundu antanu, ayana kanipinchina puttaki chettuki homalu, pujalu cheyinchestu vuntaru...ade tamasha

    melanti ardham chesukune kodalu dorakadam avida adrustam...so hospitallo kuda baga enjoy chesarannamata

    Regards
    Chaitusri
     
  3. sravy

    sravy Bronze IL'ite

    Messages:
    418
    Likes Received:
    24
    Trophy Points:
    35
    Gender:
    Female
    radhagaru me blog chadivanu chala baga rasu meeeku kalaposna kusanta ekuve mari maku itu koncham andinchachu kada . motaniki me attiahgari operation success ayindi anamata ela vunaru avida ippudu ,nijamga me lanti kodalu dorakadam avida adrustame kada . anatu marchipoya me tenglish adurssssssssssss .
     
  4. radha_chennai

    radha_chennai New IL'ite

    Messages:
    35
    Likes Received:
    0
    Trophy Points:
    6
    Gender:
    Female
    rv garu,
    chaala baaga raasaru blog.operation kaburlu entertainingga vunnayi.keep them coming,
    best wishes,
    radha
     
  5. supraja

    supraja Bronze IL'ite

    Messages:
    336
    Likes Received:
    6
    Trophy Points:
    30
    Gender:
    Female
    RV Garu mothaniki kada kanchi ki memu entiki ........... take care of u r Athagaru...
     
  6. radhavenkatesh

    radhavenkatesh Silver IL'ite

    Messages:
    456
    Likes Received:
    26
    Trophy Points:
    55
    Gender:
    Female
    chaitu sri garu
    chala tanksu andi babu na blog chadivesi naku vencouragement itchesi nanduku
    mi mama garu only homalu avi chestu untaru ma attagaru cheistu untaru :(( nenu madi tadi kattukoni chesi petali kuda :(( nela tirigesariki demudu nallaga iyipoyadu ani pedda pani modalu pedataru demudki ki talantu snanam chintapandu pulusu kundku kayaluu with mixture of sabeena ne cheptune untanu papam attaya demudu ani apudu apudu apudu avida colgate tooth powder tho demuni tomestu untaru kuda
    nijam chepali ante avida naku attagaru iyina nenu avidani ma ammalage chustanu avidaki kutrulu leru kabati chellutondi anukondi lepote adapoduchu poduchi podichi nenu neerasanga tayaru iyi kaneeesam nalugu kilolu taggedanini nelaku :))
    thanks chaitu meru kuda blogandi kongotta experience ante nammandi...
    radhiiiii
     
  7. radhavenkatesh

    radhavenkatesh Silver IL'ite

    Messages:
    456
    Likes Received:
    26
    Trophy Points:
    55
    Gender:
    Female
    sravy :)) na tenglish inka apude em chusaru adurs mida adurs me lanti encourage chese vallu unte boledu anni topics mida asuvu ga rasestanu eda peda :)) amma thalli anavasaranga baaga rasavu ani meeru selava itche daaka
    ma attagaru nenu iddaram adrustavantulam nijam chepali ante manchi attagaru ravatam kuda chala imp kada emantaru chepandi
    na blog nachinanduku na kala pooooshana bagunanduku dhanyavadamulu..
    radhiiiii
     
  8. radhavenkatesh

    radhavenkatesh Silver IL'ite

    Messages:
    456
    Likes Received:
    26
    Trophy Points:
    55
    Gender:
    Female
    hi chennai radha garu
    bagunara?
    nenu blog ki kotta andi babu entertaining kosam kanna na lo writing skills poledu ani vatni merguu pettalani trials matram vestu unanu
    papam ma attagaru naku avida ni ila blog lo rasanu ani teliste naku oka varam rojulu annam kuda pettaremo lepote avida ki nachina vantalu anni vandinchesi naku nachinavi emi cheincharemo kudanu
    meru ilane encourage chestu unte inka rasestu untanu
    radhiiiii
     
  9. radhavenkatesh

    radhavenkatesh Silver IL'ite

    Messages:
    456
    Likes Received:
    26
    Trophy Points:
    55
    Gender:
    Female
    supraja garu
    kanchi ki apude pampestaru enti andi babu nenu inka chala rasedam anukontu unte :)) nenu kanchi ninchi kuda kadalu rasestanu undandi kasi majili kadhalu laga mimalni anta twaraga intiki pampe udyesham ledu naku
    thanks meeku attaya bane unnaru kolukontunaru kudanu
    i will definetly take care of her
    love
    radha
     
  10. santhisantosh

    santhisantosh Bronze IL'ite

    Messages:
    91
    Likes Received:
    11
    Trophy Points:
    25
    Gender:
    Female
    sarlendi rvgaru,me atagari chadastaniki manushule baliyyaru,ma attagari chadastaniki devuluu kudaa........papam.chintapandu vesi aame tomiima tommulaki.....mukkulu arigipoye,sanka charalu okelaga ipoiyee.mana swarnakamalam lo laga,evaru tondamunekadantamo,evaru srianjaneyamo ,teleyatledu.papam devullu...dadedo,chakram edo,wife evro ani confuse ipotunannru.
     

Share This Page